9 वर्षाची हि मुलगी रोज पाहायची पॉ-र्न विडिओ, तिच्यापेक्षा मोठ्या व्यक्तीसोबत केला से-क्स, पण कोर्टांने वडिलांनाच केले अटक…कारण समजल्यावर मोठमोठ्याने रडायला लागले पोलीस सुद्धा…’

Entertenment

आपल्या मुलीची योग्य काळजी न घेतल्याने एका वडिलांना न्यायालयाने शिक्षा सुनावली आहे.आपल्या मुलीचे चालचलन जाणूनबुजून खराब होऊ दिल्याचा आरोप वडिलांवर होता.वडिलांनी आपल्या 9 वर्षांच्या मुलीला पॉ-र्न चित्रपट पाहण्यास मनाई केली नाही.

इतकंच नाही तर वयाच्या ८ व्या वर्षी एका मुलाशी सं-बंध ठेवताना पकडल्यानंतरही त्याने तिला थांबवले नाही.अशा इतर अनेक घटना घडल्या,ज्या समोर ठेवून न्या-यालयाने 64 वर्षीय वडिलांना शिक्षा सुनावली.चौकशीदरम्यान वडिलांनीही कबुली दिली होती की,तो त्याच्या मुलीची काळजी घेण्यात अपयशी ठरला.

दुसऱ्या बाजूने याचा फायदा घेत वडिलांची संपूर्ण कहाणी कोर्टात सांगितली.64 वर्षीय वडिलांनी पत्नीच्या मृ-त्यू-नंतर दोन मुलांना एकट्याने वाढवले.तेव्हा दोन्ही मुलं लहान होती.ग्लॉसेस्टर क्राउन कोर्टाने सांगितले की,वडिलांनी आपल्या मुलाला रोखण्याचा प्रयत्न केला नाही.

वडीलही मोबाईलवर दररोज अ-श्ली-ल चित्रफिती पाहत असत,असे फिर्यादीत म्हटले आहे.इतकेच नाही तर मुलीला एक आयपॅडही दिला होता,ज्यावर ती पॉ-र्न पाहायची.इतकंच नाही तर वडिलांवर आरोप आहे की त्यांनी आपल्या मुलीला अशा व्यक्तीकडे सोडलं होतं.

ज्याच्यावर आधीच तो बा-ल-गु-न्हेगार असल्याचा सं-शय होता.कोर्टाला सांगण्यात आले की,त्याने आपल्या मुलीला समोरच्या खोलीत एका मुलासोबत पकडले होते.जेव्हा ती फक्त 8 वर्षांची होती,परंतु त्याने आपल्या मुलीला असे चूकीचे कृत्य करण्यापासून कधीही रोखले नाही.

न्यायालयाने वडिलांवर मुलांशी गै-र-वर्तन केल्याचा आरोप केला.ज्यामुळे 2016-17 मध्ये दोन्ही मुलांना त्रास झाला.त्या जखमी झाल्या.यानंतर अशा अनेक घटना घडल्या ज्यात मुलीला चुकीचे वर्तन करण्यापासून रोखण्याची जबाबदारी वडिलांची होती,परंतु त्यांनी तसे केले नाही.

दोघी मुलींची ही स्थिती पहिल्यांदा जून २०१६ मध्ये उघड झाली होती,जेव्हा मुलीने आपल्या वडिलांना सांगितले होते की, तिने वयाच्या ९ व्या वर्षी तीन वेळा से-क्स केला होता.त्यानंतर वडिलांनी सामाजिक कार्यकर्ते व शिक्षकांना माहिती दिली.आपण मुलांची काळजी घेऊ शकत नाही.

असे त्या मुलीच्या वडिलांना वाटले.पोलिसांनी 20 जुलै 2017 रोजी वडिलांना अटक केली.संपूर्ण प्रकरण ऐकल्यानंतर न्यायालयाने वडिलांना दोन वर्षांची शिक्षा सुनावली.32 पुनर्वसन उपक्रमात सहभागी होण्याचे आदेश दिले.एवढेच नाही तर £120 चा दंडही ठोठावण्यात आला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *