या दोन्ही सख्ख्या बहिणींनी केले दोन सख्ख्या भावांशी लग्न, पण सुहागरात्रीच्या दिवशी जेव्हा पती त्याच्या बायकोच्या जवळ गेला, त्याला तिथे जे दिसलं ते पाहून मोठमोठ्याने रडायला लागले दोन्ही भाऊ….”

Entertenment

आग्रा शहरातून एक धक्कादायक बातमी समोर आली आहे.मीडिया रिपोर्ट्सनुसार,दोन सख्ख्या भावांनी दोन सख्ख्या बहिणींसोबत लग्न केले. पण,दोन्ही नववधूंनी ह-नि-मू-नच्या आधी शौचाच्या बहाण्याने फिल्मी स्टाइलमध्ये दागिने आणि पैसे घेऊन लग्नातून पळ काढला.

वधूचा शोध घेतल्यानंतरही सुगावा न लागल्याने वराचीही निराशा झाली आहे.त्याचवेळी,दोन्ही नववधू निघून गेल्यानंतर अवघ्या तीन तासातच फरार झाल्याची घटना ससुराल बहा पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील फरेरा गावात चर्चेचा विषय राहिली.

बह पोलीस स्टेशन हद्दीतील फरेरा गावात राहणाऱ्या दोन सख्ख्या भावांचा सोनभद्रच्या दोन सख्ख्या बहिणींसोबत गुरुवारी विवाह झाला.रात्री अकराच्या सुमारास लग्नाचे विधी पार पडले.त्यानंतर त्यांचा निरोप घेण्यात आला.लग्नासाठी वधूच्या भावांनी एक लाख रुपयेही घेतल्याचा आरोप आहे.

रात्री एक वाजण्याच्या सुमारास दोन्ही सासरी पोहोचलेल्या वधूने शौचास जाण्याचे बोलले.दोन्ही सुनांना घेऊन सासू शेतावर गेली होती.तिथे एका नवरीने तिच्या भांड्यात आणलेले पाणी सांडवून दिले.त्यानंतर पाणी आणण्याच्या बहाण्याने सासूला तेथून पाठवले.

सासू पाणी घेऊन परत आल्यावर दोन्ही सुना तेथून बेपत्ता असल्याचे आढळले.ती घाबरली होती,तिला वाटले की नववधूंसोबत काहीतरी अनुचित तर घडले नाही ना.याची माहिती कुटुंबीयांना देण्यात आली.त्यांनी गावकऱ्यांसोबत मिळून बेपत्ता नववधूंचा शोध सुरू केला.मात्र,दोघीही वधू सापडल्या नाहीत.

वधूने परिधान केलेले दागिनेही सोबत घेतले आहेत.यामुळे नातेवाईकाला खात्री पटली की वधू स्वतःच्या इच्छेने गायब झाली आहे.नववधूंची पळण्याची पूर्वतयारी होती,असे सांगितले जाते.त्यासाठी गावाबाहेर आधीच एक गाडी उभी होती.दोन्ही नववधू पत्ता चुकला असण्याची भीतीही दर्शवली जात आहे.

ती सोनभद्र ऐवजी दुसऱ्या जिल्ह्यातील असू शकते.वर आणि त्याचे कुटुंब दोघेही चिंतेत आहेत.लग्नासाठी वडिलांनी एक लाख रुपयेही मुलांना दिले.जेणेकरून त्यांचे घर स्थायिक होईल.मात्र पुत्रांच्या डोक्यावर बाशिंग बांधून तीन तास उलटले आणि वधू बेपत्ता झाल्याने वडिलांचे स्वप्न भंगले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *