ज्याला कुत्रा म्हणून प्रेमाने सांभाळत होते घरातले लोक, त्या कुत्र्याचे सत्य समजल्यावर मोठमोठ्याने रडायला लागला संपूर्ण परिवार… धक्का बसेल पहा फोटो…”

Entertenment

अनेकांना पाळीव प्राणी पाळणे आवडते,ज्यामध्ये कुत्रा सर्वात जास्त आवडता पाळीव प्राणी आहे.घरमालकांना त्यांच्या पाळीव कुत्र्याची काळजी घेताना असतांनाच त्यांच्या आवडीनिवडी आणि नापसंतीची जाणीव असते.आता जरा विचार करा की,

तुम्ही कुत्र्याला कुत्रा म्हणून पाळत असाल.आणि तो कुत्रा नाही असे तुम्हाला समजले तर? असाच काहीसा प्रकार पेरूच्या कोमा शहरात पाहायला मिळाला,जिथे सर्व लोक त्याला कुत्रा समजत होते खरं तर तो कोल्हा होता.हे बघून सर्वांना धक्काच बसला.

अलीकडेच एका पाळीव कुत्र्याने शेजारच्या पोल्ट्री फार्ममधील कोंबड्या मारण्यास सुरुवात केली.नंतर वनविभागाला फोन केला तेव्हा हे उघड झाले.आजूबाजूच्या लोकांनीही तक्रार करण्यास सुरुवात केल्यानंतर वनविभागाचे लोक कुत्र्याला पकडण्यासाठी आले.

त्यांनतर त्याला पाहून धक्काच बसला.कारण तो पाळीव प्राणी कुत्रा नव्हता!महिलेने सांगितले की,तिचा कथित कुत्रा धावत जाऊन इतर प्राण्यांना पकडत असल्याचे तिने स्वतः पाहिले आहे.ती महिला म्हणाली- “माझ्या मुलाला पाळीव प्राणी पाळण्याची खूप आवड होती.

म्हणून त्याने कुत्रा पाळण्याचे ठरवले.हा प्राणी माझ्या मुलाला 900 रुपयांपेक्षा जास्त किंमतीत भेटला.काही दिवसांनी कुत्रा विचित्र वागू लागला तेव्हा आम्हाला संशय आला.महिलेने सांगितले की,जेव्हा तिचा मुलगा कुत्र्याला घरी घेऊन आला तेव्हा त्याला दुखापत झाली होती.

त्याने त्याची खूप काळजी घेतली.काही दिवसातच तो बरा झाला.आणि त्याला इतर कुत्र्यांसह खेळण्यासाठी सोडण्यात आले.सुरुवातीला तो कुत्र्यांशी खेळायचा,पण कोल्हा असल्याने त्याने काही दिवसातच त्याचे खरे रंग दाखवायला सुरुवात केली.

त्याने शेजाऱ्यांची कोंबडी,बदके वगैरे पकडायला सुरुवात केली.आणि त्याने अनेकांना मारले.शेजाऱ्यांनी मारिबेलची तक्रार करून त्याबदल्यात पैसे मागितल्यावर तिने वनविभागाला फोन केला. त्यांनतर ‘रन-रन’ हा कोल्हा आहे,कुत्रा नाही,असा खुलासा त्यांनी केला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *