जॅकलिनने सांगितले बॉलिवूडबद्दलचे हे घाणेरडे सत्य, बोलली मलाही एकदा ट्रायलरूम मध्ये बोलवुन खाली झोपवलं आणि सर्व जण मिळून माझ्या…’

Entertenment

आजकाल प्रत्येकाला प्रसिद्धी हवी आहे आणि बॉलीवूड अशी एक जागा आहे जिथे प्रत्येकजण प्रसिद्ध आहे, म्हणून लोकांना बॉलिवूडमध्ये पाऊल टाकायचे आहे. आज प्रत्येकाला बॉलिवूड स्टार बनण्याची इच्छा आहे पण हे स्वप्न काही लोकांसाठीच आहे, स्टार बनणे एवढे सोपे नाही.

यासाठी आपल्याला दिवसरात्र काम करावे लागेल. त्याचप्रमाणे आज आम्ही तुम्हाला बॉलीवूडमधील अशा एका सुंदर अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत जिणे बॉलिवूडमध्ये संघर्ष करुन तिची एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. होय मित्रांनो, आज आपण बॉलिवूडमधील सुंदर अभिनेत्री जॅकलिनबद्दल बोलणार आहोत.

जिने बॉलिवूडमध्ये संघर्ष केला आणि इतर अनेक समस्यांना सामोरे गेली. एका मुलाखती दरम्यान जॅकलिन म्हणाली की ती इंडस्ट्रीमध्ये आणि तिच्या प्रवासामध्ये खूप मजबूत आहे. तसेच तिला बर्‍याच अडचणींचा सामना करावा लागत आहे.

जॅकलिन म्हणाली की ती श्रीलंकेची असल्याने तिच्यावर बर्‍याच बाबतीत भेदभाव करण्यात आला आणि त्याबरोबरच तिला तिचे नाव बदलण्यास आणि हसण्यास सांगितले गेले. जॅकलिन सांगते की जेव्हा ती साडी घालायची तेव्हा लोक तिला टोमणा मारत असे की तु साडी नेसण्यासाठी इतका प्रयत्न का केला.

तिने हे देखील सांगितले की ती भारतीय नसल्यामुळे तिला दूर ठेवण्यात आले. पूर्वी जॅकलिन तिच्या चित्रपटाच्या सेटवर काहीही करू शकत नव्हती पण आता सर्व काही बदलले आहे. आता ती तिच्या चित्रपटाच्या सेटवर तिला हवे ते करू शकते. ती हुशार आहे.

जॅकलीनने सलमान खानचेही आभार मानले आहेत. ती सांगते की, सलमाननेच माझ्या कारकिर्दीला आकार देण्यास मदत केली आणि तो एका चांगल्या मित्रासारखा माझ्या सोबत उभा होता. लॉकडाऊनमुळे जॅकलिन फर्नांडिज युलिया वंतूरही बॉलिवूड सुपरस्टार सलमान खान आणि त्याच्या कुटूंबियांसमवेत राहत आहे.

लॉकडाऊनमध्ये सलमान आणि त्याचे मित्र आपल्या चाहत्यांसह विविध व्हिडिओ शेअर करत आहेत. जेव्हा घरी राहण्याची वेळ येते तेव्हा लोक लॉकडाउन नियमांचे पालन करण्याविषयी व्हिडिओ सामायिक करतात. तसेच, जॅकलिनने अलीकडेच सलमानच्या शेतातून एक व्हिडिओ शेअर केला आहे.

ज्यात असे म्हटले होते की सलमान आणि जॅकलिन दोघेही एका गाण्यात दिसतील. त्या गाण्याचे टीझर स्क्रीनवर दाखवले होते. हे गाणे आता यूट्यूबवर प्रसिद्ध झाले आहे. तेरे बीना असे या गाण्याचे नाव आहे. बॉलिवूडचा भाई सलमान खान लॉकडाऊन दरम्यान लोकांच्या मदतीसाठी सतत पोहोचत असतो.

लोकांना मदत करण्याबरोबरच तो लोकांच्या करमणुकीचीही काळजी घेत आहे. लॉकडाऊन दरम्यान सलमान खानने लोकांना घरी निरोगी ठेवण्यासाठी आणि प्रेम पसरवण्यासाठी प्यार करोना हे गाणे गायले होते, जे त्याच्या चाहत्यांनी चांगलेच पसंत केले. त्याचवेळी, जॅकलिन फर्नांडिसचे तेरे बीना हे गाणे देखील लोक आवडीने पाहत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *