जवळपास 5 दिवसापासून हरवलेला कुत्रा शोधत होते घरातले सर्वजण, मग अचानक एक दिवस भिंतीतून येऊ लागला आवाज म्हणून फोडली भिंत त्यातून जे निघालं ते पाहून रडायला लागले सर्व जण…”

Entertenment

कधी कधी अशा घटना घडतात ज्या आपल्या कल्पनेपलीकडच्या असतात आणि त्यावर विश्वास ठेवणे कठीण जाते.असेच एक प्रकरण ओहायोमधून समोर आले आहे,जिथे एका भिंतीतून विचित्र आवाज आला.आणि सत्य समोर आले तेव्हा सर्वांनाच धक्का बसला.

येथे गर्टी नावाचा कुत्रा 5 दिवसांपासून बेपत्ता होता.जो भिंतीत अडकला होता.गर्टी न सापडल्याने तो कुठेतरी निघून गेल्याचे कुटुंबीयांना वाटले.पण जेव्हा घराच्या भिंतीवरून त्याच्या रडण्याचा आवाज आला.तेव्हा त्यांनी अग्निशामक दलाला बोलावले.

आणि गर्टीला बाहेर काढण्यासाठी भिंत तोडली.अग्निशमन दलाच्या जवानांनी पाहिले की कुत्रा अशा ठिकाणी अडकला होता की माणसाचे तेथे पोहोचणे अशक्य होते.त्यामुळे अग्निशमन दलाच्या कर्मचाऱ्यांनी भिंत तोडून गर्टीला सुखरूप बाहेर काढले.

या बचावकार्यात गुंतलेल्या अग्निशमन दलाच्या जवानांचे म्हणणे आहे की,दरड कोसळल्याने तो दोन भिंतींमध्ये अडकला होता.विभागाने सांगितले की, ‘5 दिवसांपासून तो त्याच ठिकाणी भिंतीच्या मधोमध वाईट परिस्थितीत अडकला होता.’सीएफडीने फेसबुक पोस्टमध्ये म्हटले आहे की,

गेल्या एका आठवड्यापासून एक कुत्रा बेपत्ता आहे.मात्र रविवारी घराच्या मालकाने अग्निशमन विभागाला फोन करून गॅरेजच्या भिंतीच्या मागून रडण्याचा आवाज येत असल्याचे सांगितले,त्यामुळे अग्निशमन दलाचे जवान मदतीसाठी तेथे पोहोचले.आणि त्यांनी गर्डीला वाचवले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *