आयुष्यात कधीच सुधरु शकणार नाही करन जोहर, स्वतःच्याच बे-डरूम मध्ये लावून ठेवलाय बॉलिवूड च्या या टॉप अभिनेत्याच्या पत्नीचा फोटो, बोलला मी त्या फोटोकडे पाहून दररोज..’ फोटो पाहून धक्का बसेल

Entertenment

बॉलिवूड एक अशी इंडस्ट्री आहे ज्यामध्ये लोकांना सर्वाधिक रस असतो. प्रत्येकजण या सेलिब्रिटींच्या जीवनाशी संबंधित प्रत्येक लहान आणि मोठी गोष्ट जाणून घेण्यासाठी उत्साहित असतो.

या लोकांबद्दल कोणत्याही प्रकारची बातमी जाणून घेण्यासाठी मीडिया देखील त्यांचे अनुसरण करीत असते. आजकाल विवेक ओबेरॉय बॉलिवूड कॉरिडोरमध्ये सलमानबरोबरच्या शत्रुतेमुळे आणि वक्तव्यांमुळे चर्चेत आहे.

त्याच प्रमाणे बॉलिवूडमध्ये असे अनेक सेलेब्स आहेत ज्यांच्या मैत्रीची उदाहरणे दिली जातात. आज आम्ही तुम्हाला बॉलीवूडचा सुप्रसिद्ध चित्रपट निर्माता करण जौहरबद्दल सांगणार आहोत. करण जौहर आज एक यशस्वी व्यक्ती आहे.

आणि त्याच्या यशामागेही एका महिलेचा हात आहे. आता तुम्ही असा विचार केला असेल की करण जौहरने लग्न केले नाही मग ती कोण असू शकते. आता तुम्ही करण जौहरची आई हीरू जौहरचा विचार करत असाल, तर आम्ही तूम्हाला सांगतो की आपण पूर्णपणे चुकीचा विचार करत आहात.

तसे, बॉलीवूडमध्ये करण जौहरचे सर्वांसोबत चांगले संबंध आहेत. करण जौहर आपल्या स्वभावामुळे सर्वांशी चांगला बॉन्ड शेअर करतो. करण जौहरने बॉलिवूडच्या सर्व अभिनेत्रींसंबरोबर खूप चांगला बॉन्ड सामायिक केला आहे.

पण या इंडस्ट्रीत एक अशी महिला देखील आहे जी स्वत: एक अभिनेत्री नसून बॉलिवूडच्या सुप्रसिद्ध अभिनेत्याची पत्नी आहे आणि तिच्या छायाचित्राला करण जोहरने त्याच्या बेडरूममध्ये जागा दिली आहे.

ही स्त्री करण जौहरला खूप पाठिंबा देते आणि म्हणूनच करण तिला एवढ मान देतो. आम्ही शाहरुख खानची पत्नी गौरी खानबद्दल बोलत आहोत. एका कार्यक्रमात करण जौहरने गौरी आणि शाहरुखशी असलेल्या मैत्रीविषयी बोलताना सांगितले की गौरी आणि शाहरुख त्याच्या कुटुंबाचा महत्त्वाचा भाग आहेत.

त्याला गौरी खुप प्रिय आहे. ज्या प्रकारे ती संपूर्ण कुटुंब आणि तिचे कार्य संतुलित करते ते कौतुकास्पद आहे. करणने पुढे म्हटले होते की तो त्याच्या शयनगृहात आई-वडिलांशिवाय शाहरुख आणि गौरीचा फोटोदेखील ठेवतो.

आणि तो नेहमीच त्यांचा फोटो पाहत राहतो कारण यामुळे त्याला बळ मिळते. शाहरुख आणि गौरीशी करणची मैत्री कॉलेजच्या काळापासून आहे आणि या तिघांच्या मैत्रीचे उदाहरण बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये दिले जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *