बॉलीवूडची ही सुप्रसिद्ध आणि हॉट अभिनेत्री लवकरच होणार आई, 2 महिन्यांपूर्वीच झाले होते लग्न, फोटो पहाल तर विश्वास बसणार नाही…”

Entertenment

हनी सिंगच्या ‘आज ब्लू है पानी पानी’ या गाण्याने सर्वांना वेड लावले आहे.सगळ्यांना वेड लावणारे सर्व काही या गाण्यात होते.मस्त संगीत,हनी सिंग,बीच शूट आणि बरेच हॉट मॉडेल्स.सर्वात जास्त आकर्षक एव्हलिन शर्माचा हॉट लूक होता.

सगळ्यांना या गाण्यात एव्हलिन शर्मा दिसली आणि तिने आपल्या हटके लुकने सर्वांना वेड लावले.तिने ‘फ्रॉम सिडनी विथ लव्ह’ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते,मात्र त्या चित्रपटात तिला फारसे यश मिळाले नाही.

त्यानंतर त्यांनी काही बॉलीवूड आणि काही दाक्षिणात्य चित्रपटांमध्ये काम केले,मात्र ‘ये जवानी है दिवानी’ या चित्रपटाने त्यांना एक खास ओळख दिली.ये जवानी है दिवानीमध्ये त्याची फार मोठी भूमिका नव्हती,मात्र लाराची ही भूमिका खूप लोकप्रिय झाली होती.

कारण होते तिची मादक शैली,तिचा हॉटनेस आणि बोल्ड लूक.तेव्हापासून एव्हलिन अनेक चित्रपटांमध्ये काम करत आहे.यारियां चित्रपटातील तिची खास आणि विचित्र स्टाइल सगळ्यांनाच आवडली होती.आणि तेव्हापासून ती लाखो हृदयांवर राज्य करत आहे.

आणि इलियाना शर्मानेही तिच्या हॉट आणि बोल्ड अवतारात चांगलीच कमाई केली होती.तिच्याकडे एकही गाणे नसले तरी या चित्रपटातून तिला चांगलीच प्रसिद्धी मिळाली.एव्हलिन शर्माने तिचा जोडीदार बॉलीवूड अभिनेत्याकडून नव्हे तर इंडस्ट्रीबाहेरून निवडला.

एव्हलिनचे लग्न ऑस्ट्रेलियन डेंटिस्टशी झाले होते.डॉ.तुषान भिंडी हे दंतवैद्य तसेच उद्योगपती आहेत.एव्हलिनने तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर तिच्या लग्नाचे फोटो शेअर केले आहेत.तिने अतिशय सुंदर पांढरा जाळीचा गाऊन घातला आहे.

आणि डायमंड सोबर ज्वेलरी घातली आहे.यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत आहे.तिने पतीसोबतचे काही फोटो शेअर केले होते.बॉम्बे टाईम्सला नुकत्याच दिलेल्या मुलाखतीत एव्हलिनने ती आई होणार असल्याचा खुलासा केला.एव्हलिन तिच्या गरोदरपणाच्या बातमीने खूप खूश आहे.

12 जुलै रोजी एव्हलिनचा वाढदिवस असून ही बातमी तिच्यासाठी मोठी भेट असल्याचे त्यांनी सांगितले.एव्हलिनने नुकताच तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक फोटो शेअर केला आहे.या फोटोच्या कॅप्शनमध्ये ती म्हणते,

“तुला माझ्या मिठीत घेण्यासाठी मी प्रतीक्षा करू शकत नाही.” एव्हलिनने मुलाखतीत असेही म्हटले की,”मला असे वाटते की मी चंद्रावर आहे.माझ्यासाठी यापेक्षा सुंदर वाढदिवसाची भेट काय असू शकते? मला आशा आहे की,

मी बाळासह माझ्या मित्रांना आणि कुटुंबाला भेटू शकेन.” ऑस्ट्रेलियातच बाळंत होणार असल्याचं एव्हलिनने म्हटलं आहे.15 मे रोजी एव्हलिनने गुपचूप लग्न केले.त्यानंतर काही दिवसांनी तिने सोशल मीडियावर चाहत्यांसह एक फोटो शेअर केला.

आणि आपल्या लग्नाची बातमी फोडली.लग्नाबद्दल बोलताना एव्हलिन म्हणाली,की ‘ आपल्या जिवलग मित्राशी लग्न करण्यापेक्षा चांगले या जगात काहीही नाही.आम्ही दोघेही आमचे उर्वरित आयुष्य एकत्र घालवण्यास उत्सुक आहोत.आम्ही सोबत खूप आनंदी आहोत.

तुषानने सिडनीतील हार्बर ब्रिजवर एव्हलिनला प्रपोज केले होते.एव्हलिनला खूश करण्यासाठी एक खास चिठ्ठीही लिहिली होती.याचा खुलासा खुद्द एव्हलिनने केला आहे.तुषान हा ऑस्ट्रेलियाचा आहे.आणि पेशाने ते डेंटल सर्जन तसेच बिझनेस मेन देखील आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *