‘तारक मेहता’ पाहणाऱ्या फॅन्सवर कोसळला दुःखाचा डोंगर, हे 2 दिग्गज कलाकार कायमचे सोडून जाताय मालिका, फोटो पाहाल तर मालिका पाहायचं सोडून द्याल तुम्ही…”

Entertenment

‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ हा शो टीव्हीवरील सर्वात धमाकेदार शोमध्ये गणला जातो.सब टीव्हीवर प्रसारित होणारा हा शो गेल्या 13 वर्षांपासून चाहत्यांचे मनोरंजन करत आहे.त्यातील प्रत्येक पात्र सर्वांनाच आवडले आहे.विशेषत: जेठालाल गडा ही व्यक्तिरेखा सर्वांनाच आवडते.या शोमध्ये जेठालाल गाडाची भूमिका करणाऱ्या कलाकाराचे नाव दिलीप जोशी आहे.

दिलीप जोशी हे या शोचे सर्वाधिक चर्चेत असलेले आणि लोकप्रिय कलाकार आहेत.’तारक मेहता का उल्टा चष्मा’मध्ये काम करण्यापूर्वी त्याने अनेक हिंदी चित्रपटांमध्येही काम केले आहे.अलीकडेच दिलीप जोशी यांच्याशी संबंधित एक मोठी बातमी समोर आली आहे,जी ऐकून चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत.

खरं तर बातमी आहे की दिलीप जोशी ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ शो सोडणार आहेत.2008 सालापासून जेव्हा हा शो सुरू झाला तेव्हापासून तो या शोचा भाग होता पण आता बातमी आली आहे की दिलीप जोशी या शोला अलविदा करणार आहेत.मात्र अशी बातमी आल्यानंतर खुद्द अभिनेते दिलीप जोशी यांनीही याप्रकरणी मौन सोडले आहे.

दिलीप जोशी यांनी अशा बातम्यांना तोंड फोडले असून त्यांनी आपल्या एका मुलाखतीत अशा बातम्यांना पूर्णविराम दिला आहे.तो शो सोडत नसल्याचे त्याने स्पष्टपणे सांगितले आहे.दिलीप जोशी यांच्या म्हणण्यानुसार तो या शोचा एक भाग बनला होता.अशा बातम्यांनंतर दिलीप हा शो सोडणार असल्याची अटकळ जोर धरू लागली होती.

तथापि,त्याच्या नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत याबद्दल बोलत असताना,अभिनेता म्हणाला, “माझा शो हा एक कॉमेडी शो आहे आणि त्याचा एक भाग होण्यात मजा आहे.आजपर्यंत मी या कार्यक्रमाचा खूप आनंद घेतला आहे.आणि यापुढेही करत राहीन.दुसरीकडे,त्याच्या ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या शोबद्दल बोलताना तो म्हणाला,

“ज्या दिवशी मला वाटले की मी त्याचा आनंद घेत नाही,तेव्हा मी पुढे जाईन.मला इतर शोच्या ऑफर्सही आल्या आहेत,पण मला असं वाटतं की हा शो स्वतःच खूप चांगलं चालतोय,मग तो विनाकारण दुसऱ्यासाठी का सोडायचा. ”त्याने शोमधील त्याच्या अद्भुत प्रवासाची आठवण करून दिली आणि म्हणाला,

“हा एक अतिशय सुंदर प्रवास होता आणि मी त्याबद्दल आनंदी आहे.लोक आमच्यावर खूप प्रेम करतात आणि मी ही गोष्ट विनाकारण का खराब करू.आजच्या काळात सिनेमापेक्षा टेलिव्हिजन मोठा झाला आहे.जिथे जिथे भारतीय चॅनेल्स आहेत तिथे लोकांना हे शो पाहायला आवडतात. ” दिलीपने अमिताभ बच्चन आणि त्यांचा टीव्ही शो ‘कौन बनेगा करोडपती’चा उल्लेख केला

आणि म्हणाला, “अमिताभ बच्चन यांनी ‘कौन बनेगा करोडपती’होस्ट करण्यास सुरुवात केली आणि त्या गोष्टीने टीव्हीचा चेहरा पूर्णपणे बदलला.जेव्हा लोक त्याला टीव्हीवर पाहायचे तेव्हा त्याची पातळी वाढली.लोक याला आणखी आदर देऊ लागले आणि तेव्हापासून टीव्हीची प्रगती झाली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *