माचीस च्या एका काडीमुळे शूटिंगच्या सेटवर जिवंत ज-ळून गेली होती हि सुप्रसिद्ध अभिनेत्री, फोटो पाहून अंगाला काटा येईल..” धक्का बसेल तुम्हाला पहा

Entertenment

आज आम्ही तुम्हाला एक असा किस्सा सांगणार आहोत.ज्यामध्ये एका अभिनेत्रीला तिसऱ्या व्यक्तीच्या निष्काळजीपणामुळे आपला जीव गमवावा लागला.चित्रपटाच्या दुनियेत प्रत्येक दृश्य शक्य तितके वास्तविक बनवण्याचा प्रयत्न केला जातो.

जेणेकरून प्रेक्षकांना कथा सांगितल्याप्रमाणेच भावना अनुभवता याव्यात.मात्र,काही वेळा असे प्रयत्न धोकादायकही ठरतात.कधी कलाकारांच्या चुकीमुळे तर कधी निर्मात्यांच्या चुकीमुळे शूटिंग सेटवर मोठी दुर्घटना घडते.आणि त्याचे परिणाम सगळ्यांना भोगावे लागतात.

मात्र,आज आम्ही तुम्हाला एक असा किस्सा सांगणार आहोत,ज्यामध्ये एका अभिनेत्रीला तिसऱ्याच व्यक्तीच्या निष्काळजीपणामुळे आपला जीव गमवावा लागला.आम्ही बोलत आहोत दिवंगत हॉलिवूड अभिनेत्री मार्था मॅन्सफिल्डबद्दल.

चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान मार्था मॅन्सफिल्डचा एक भयानक अपघात झाला,ज्यानंतर अनेक प्रयत्न करूनही तिचा जीव वाचू शकला नाही.मार्था मॅन्सफिल्ड ही त्या काळातील सुपरस्टार होती,जेव्हा चित्रपटांमध्ये काही आवाज नव्हता.’द वॉरन्स ऑफ व्हर्जिनिया’ साठी शूटिंग सुरू होती.

मार्था मॅन्सफिल्डने तिचा गृहयुद्धाचा पोशाख परिधान केला होता.ज्याने पटकन आग पकडली होती.सीन संपवून ती गाडीत बसली.आणि आराम करायला लागली.त्याचवेळी जवळून जाणाऱ्या एका व्यक्तीने तिच्या गाडीच्या दिशेने माचिसची काडी फेकली.

या सामन्यामुळे मार्थाच्या ड्रेसला आग लागली आणि ती जळून खाक झाली.अपघातानंतर मार्था मॅन्सफिल्डला रुग्णालयात नेण्यात आले.आणि तिच्यावर दोन दिवस उपचार सुरू राहिले.पण मार्था मॅन्सफिल्ड इतकी भाजली की तिला वाचवता आले नाही.दोन दिवसांनी मार्थाने आपला जीव गमावला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *