ह-नि-मून साजरा करण्यासाठी लंडन ला गेले हे दोघेजण, पण तिथं जाऊन असं काय घडलं कि 10 दिवस पत्नीला नवरा सोडून दुसऱ्याच लोकांसोबत घालाव्या लागल्या रात्री..’ जाणून धक्का बसेल तुम्हाला

Entertenment

लग्नानंतर प्रत्येक जोडपे हनीमूनला जातात. ते या दिवसाची आतुरतेने वाट पाहतात. त्यांच्या हनिमूनला त्यांना खूप मजा येते. या विचाराने, वेस्ट लंडन,यूके मध्ये राहणारे एक जोडपे देखील त्यांचा हनिमून साजरा करण्यासाठी गेले.

पण त्यांच्यासाठी हा हनिमून एका भयानक स्वप्नासारखा झाला. या हनीमूनवर जोडप्यासोबत एक घटना घडली, त्यानंतर पती -पत्नीला दहा दिवस वेगळे राहावे लागले. बायकोला दहा दिवस अनेक अनोळखी लोकांसोबत रात्र काढावी लागली, तेव्हा हद्द झाली.

वास्तविक 27 वर्षीय एमी आणि 33 वर्षीय अल्बर्टो यांचे काही काळापूर्वीच लग्न झाले होते. लग्नानंतर दोघांनी हनीमूनला जाण्याचा विचार केला. यासाठी त्याने बार्बाडोस, आयर्लंडची निवड केली.

तिथून निघण्यापूर्वी त्या दोघांची कोरोना चाचणीही झाली होती जी निगेटिव्ह आली. यानंतर त्याला लंडनहून बार्बाडोसला जाण्याची परवानगी मिळाली. पण तो ब्रिजटाउन विमानतळावर येताच त्याच्यासोबत एक घटना घडली.

ब्रिजटाउन विमानतळावर अल्बर्टोची कोरोना चाचणी निगेटिव्ह आली, पण त्याची पत्नी एमी कोरोना पॉझिटिव्ह असल्याचे आढळून आले. हा अहवाल पाहून या जोडप्याला धक्का बसला.

यानंतर, स्थानिक अधिकाऱ्यांनी एमीला सरकारी विलगीकरण केंद्रात पाठवले. येथे ती दहा दिवस राहिली. अल्बर्टो एका हॉटेलमध्ये दहा दिवस एकटा राहिला. विलगीकरण केंद्रात, एमीला तिची खोली इतर अनोळखी लोकांसह सामायिक करावी लागली. तिच्या मते पाणी आणि स्वच्छतागृहांसारख्या मूलभूत सुविधाही तेथे उपलब्ध नव्हत्या.

दहा दिवस ती तिच्या पतीपासून दूर अनोळखी लोकांमध्ये एकटी राहत होती. तसे, हे जोडपे फोनवर संभाषण करत असत. पण एमी खूप घाबरली होती. एमीने तिथे दहा दिवस घालवले, पण तिच्या प्रकृतीत कोणतीही लक्षणीय सुधारणा झाली नाही. अशा परिस्थितीत, त्यांची शासकीय केंद्रातून तेथे उपस्थित असलेल्या एकमेव विलगीकरण वॉर्डमध्ये बदली करण्यात आली.

रिपोर्ट्सनुसार, एमीच्या वॉर्डचा प्रत्येक रात्री चार्ज 22 हजार रुपये होता. त्याचवेळी डॉक्टरांची फी 18 हजार रुपये घेण्यात आली.आगाऊ बुक केलेल्या हॉटेलमधूनही या जोडप्याला कोणताही परतावा मिळाला नाही. अशा स्थितीत त्यांचा हनिमून खराब झाला. मात्र, आता हे दोघेही बरे झाले आहेत,आणि त्यांच्या घरी आले आहेत.

पण ते हा हनिमून आयुष्यभर लक्षात ठेवतील.त्यांचे हनिमून एक भयानक स्वप्न ठरेल असे त्यांना स्वप्नातही वाटले नव्हते. जोडप्याच्या हनिमूनची ही कहाणी सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे. ज्याने ही बातमी ऐकली त्याला जोडप्यासाठी वाईट वाटले.

लोकांनी कोरोनाला कोसले.म्हटलं की, प्रत्येकाच्या नाकी नऊ आणले आहे. तसे, या संपूर्ण प्रकरणावर तुमचे काय मत आहे, आम्हाला कमेंट करून सांगा.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *