17 वर्षाची हि मुलगी युट्युब ला पाहून घरीच झाली प्रे-ग्नें-ट आणि हातानेच का-प-ली स्वतःची ना–ळ, पण जेव्हा सकाळी उठल्यावर आई-वडील तिच्या खोलीत गेले तेव्हा त्यांना जे दिसलं ते पाहून रडायला लागले दोघेही…”

Entertenment

युट्यूब व्हिडीओच्या मदतीने मुलीने दिला बाळाला जन्म: 17 वर्षांच्या गरोदर मुलीने घरी यूट्यूब व्हिडिओ पाहून मुलाला जन्म दिला.आणि तिच्या आई-वडिलांना याची माहितीही नव्हती.केरळमधील मलप्पुरम जिल्ह्यात एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे.

एका 17 वर्षीय ग-र्भवती मुलीने घरात यूट्यूब व्हिडिओ पाहून बाळाला जन्म दिला आहे.माहिती देताना पोलिसांनी सांगितले की, 20 ऑक्टोबर रोजी मुलीने घरात यूट्यूब बघून तिची ना-ळ का-पून मुलाला जन्म दिला. पोलिसांनी सांगितले की,

हे प्रकरण केरळमधील मलप्पुरम जिल्ह्यातील कोट्टाक्कल पोलीस ठाण्यांतर्गत आले आहे.आई आणि मुलाला मांजरी येथील शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय व रुग्णालयात दाखल करण्यात आले असून दोघांची प्रकृती उत्तम आहे.

प्रसूतीदरम्यान तिने बाहेरून कोणाचीही मदत घेतली नसल्याचे प्राथमिक तपासात उघड झाल्याचे पोलिसांनी सांगितले.पीटीआयच्या वृत्तानुसार,एका पोलीस अधिकाऱ्याने सांगितले की,17 वर्षांची मुलगी तिच्या प्रियकरापासून गर्भवती झाली होती.

मुलगी आणि शेजारी राहणारा 21 वर्षीय मुलगा यांच्यात काही काळापासून प्रेमसंबंध सुरू होते.मात्र मुलगी गरोदर राहिली. मुलगी १८ वर्षांची झाल्यावर दोघेही लग्न करण्याचा विचार करत होते,असे तपासादरम्यान पीडित मुलीने सांगितले.

मुलीची ग-र्भ-धारणा तिच्या पालकांना माहित नव्हती,कारण दोघेही आंधळे आहेत.आणि पाहू शकत नाहीत.पोलिसांनी सांगितले की,मुलगी 12 वीच्या वर्गात शिकते आणि तिने तिच्या दृष्टिहीन पालकांपासून ग-र्भ-धारणा लपवून ठेवली.

मुलाच्या रडण्याचा आवाज मुलीच्या पालकांना 22 ऑक्टोबर रोजी कळला.पोलिसांनी सांगितले की,आरोपीचे कुटुंब मुलगी आणि तिच्या मुलाची काळजी घेत आहे,परंतु ती मुलगी केवळ 17 वर्षांची असल्याने ते (पोलिस) याला ब-ला-त्का-राचे प्रकरण मानत आहेत.

पोलिसांनी सांगितले की,ब-ला-त्का-राच्या आरोपीला लैं-गि-क छ-ळापासून संरक्षण कायदा (POCSO) आणि भारतीय दंड संहितेच्या कलम 376 (ब-ला-त्का-र) अंतर्गत एफआयआर नोंदवून आरोपीला अटक करण्यात आली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *