पैश्यासाठी वे-श्या व्यवसाय करायची हि सुप्रसिद्ध अभिनेत्री, फोटो पाहून विश्वास बसणार नाही…’

Entertenment

एखाद्याचे भाग्य कसे बदलेल हे कोणालाही माहिती नाही. कुणीही हे सांगू शकत नाही की जमिनीवरून आकाशाला कोण स्पर्श करेल. आता चित्रपटसृष्टी हे एक असे जग आहे जेथे कोणाकडे गॉडफादर नसल्यास त्याला प्रत्येक टप्प्यावर पोहोचण्यासाठी काही तडजोडी कराव्या लागतात.

आज आम्ही तुम्हाला बॉलिवूडमधील एका अशा अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत जिने पैशांसाठी ल ज्जास्पद काम केले ज्याची लोक कल्पनाही करू शकत नाहीत. चला जाणून घेऊया ही अभिनेत्री कोण आहे? बॉलिवूड अभिनेत्रींच्या वे श्या व्यवसायाच्या अनेक कथा समोर आल्या आहेत.

अभिनेत्रींने भरपुर पैसे कमविण्यासाठी आपल्या श री राची विक्री केली आहे. अशा काही अभिनेत्री आहेत ज्यांनी आपले शरीर विकण्यासाठी आणि रोख बचत करण्यासाठी त्यांच्या बोल्ड शैलीचा वापर केला. बर्‍याच अभिनेत्रींनी हे काम त्यांचे प्रोफेशन बनवले.

आपण ज्या अभिनेत्रीबद्दल बोलत आहोत ती इतर कोणी नसुन शर्लिन चोप्रा आहे. शर्लिन चोप्रा अनेकदा तिच्या बोल्ड अवतार आणि फोटोशूटवरून वादात राहिली आहे. शर्लिन कलर्स टीव्हीच्या लोकप्रिय शो बिग बॉसच्या सीझन 3 मध्ये देखील दिसली आहे.

याशिवाय शर्लिन चोप्रा तिच्या बोल्ड लुकमुळे बॉलिवूडमध्ये खूप लोकप्रिय आहे. शर्लिन व्यवसायाने एक मॉडेल होती आणि तिने आपल्या चित्रपट कारकिर्दीची सुरूवात “रेड स्वस्तिका” या चित्रपटाद्वारे केली होती, ज्यासाठी तिला सेन्सॉर बोर्डाकडून खूप टीकेचा सामना करावा लागला होता.

कारण हा चित्रपट खूपच बोल्ड होता आणि भारतीय प्रेक्षकांनी तिला प्रसिद्धी दिली. तुम्ही कधीही तुमच्या कुटुंबासमवेत हा चित्रपट पाहू शकत नाही. तसेच, प्लेबॉय मासिकासाठी न ग्न फोटोशूट केल्यानंतर शर्लिन चोप्रा चर्चेत होती.

एका मुलाखती दरम्यान शर्लिन चोप्राने माध्यमांना सांगितले की, इथं पर्यंत पोहचण्यासाठी तिला खूप कष्ट करावे लागले. ती अत्यंत गरीब मध्यमवर्गीय कुटुंबात राहत होती आणि तिच्याकडे महाविद्यालयाला पैसे देण्यास पैसे नव्हते.

एकदा तिची परीक्षा जवळ येऊन ठेपली होती आणि महाविद्यालयाची फी भरण्यासाठी तिला एक मोठा करार करावा लागला होता. शर्लिन चोप्राने सांगितले की महाविद्यालयाची फी भरण्यासाठी तिला एकदा से क्स करावा लागला आणि मग हे सर्व तिच्या जीवनशैलीचा भाग बनले.

शर्लिननेही कबूल केले की पैशासाठी हे काम करणे तिला सुलभ वाटले.

शर्लिन चोप्राची वे श्यावृत्ति:

ती म्हणाली की त्या वेळी माझ्यासाठी पैसे खुप महत्त्वपुर्ण होते. पैशाअभावी माझे शिक्षण अपूर्ण राहिले असते, म्हणून मी सुरुवातीला पैसे मिळवण्याचा हा सोपा पण लाजिरवाणा मार्ग निवडला. ती म्हणते की पैशासाठी, शार्लिन स्वत: कबूल करते की तिने बर्‍याच लोकांचे बे ड्स गरम केले आहेत.

शर्लिन चोप्रा यांनी सत्य स्वीकारलेः

एका व्हिडिओ मुलाखतीत शर्लिन चोप्राने कबूल केले की ती पैशासाठी लोकांशी लैं गिक संबंध ठेवत असे. तसेच, आपली व्यथा व्यक्त करताना शर्लिन म्हणाली की ती आधी महाविद्यालयीन फीसाठी असे करत राहिली, मग नंतर ही तिची जीवनशैली बनली.

पैसे कमविण्याचा शॉर्टकट:

चित्रपटसृष्टीत सामील झाल्यानंतरही शर्लिन चोप्राचे हे काम चालूच होते. शर्लिन कबूल करते की भरपूर पैसे कमविण्यासाठी ती असे काम करते आणि पैशासाठी हा शॉर्टकट वापरणे सुरूच आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *