एकाच मुलाच्या प्रेमात वेड्या झाल्या या तिन्ही सख्या बहिणी, त्यांनतर जे घडलं ते पाहून मोठ्याने रडायला लागले त्यांचे आई वडील…’

Entertenment

प्रेम आंधळं असतं, त्याला काय चांगलं किंवा काय वाईट ते दिसत नाही, या गोष्टी पुस्तकांमध्ये वाचण्यात येतात, पण उत्तर प्रदेशच्या रामपूर जिल्ह्यात एक घटना समोर आली आहे, हे जाणून घेतल्यावर तुम्ही म्हणाल की प्रेम खरंच आंधळं असतं. पहा तीन सख्खा बहिणी एकाच तरुणाच्या प्रेमात कशा पडल्या, मग असे पाऊल उचलले की जगालाही आश्चर्य वाटले …

जेव्हा कोणावर प्रेम होत, तेव्हा एक दिवस असाही येतो की लोक चांगले -वाईट सोडून आपल्या प्रियकराच्या रंगात रंगत जातात. तुम्ही प्रेमासाठी मारल्याची किंवा मारल्याच्या बातम्या वाचल्या किंवा ऐकल्य असतीलच, पण एकाच तरुणावर तीन सख्या बहिणींचे प्रेम तुम्ही क्वचितच पचवू शकता आणि नंतर तिघींचे ही त्याच्यासाठी सोडून जाणं.

पण प्रेमात आणि युद्धात सर्व काही योग्य असत, हे पूर्णपणे सत्य असल्याचे सिद्ध झाले आहे. 3 मुली एका तरुणाच्या प्रेमात पडल्या.
ही विचित्र घटना रामपूरच्या अजीम नगर पोलीस ठाण्याच्या एका गावात घडली आहे. स्थानिक माध्यमांनुसार, गावात राहणाऱ्या तीन बहिणी एकाच तरुणाच्या प्रेमात होत्या.

या तीन बहिणींना हे आपसात माहित होते की नाही याबाबत सस्पेंस कायम आहे. जरी हे पुष्टी झाले की तिघीही एकाच तरुणाच्या प्रेमात आहेत.

कुटुंबाने समजावण्याचा प्रयत्न केला : जेव्हा या अनोख्या प्रेमकथेबद्दल कुटुंबाला कळले, त्यांनी मुलींना समजावण्याचा खूप प्रयत्न केला, या मुलींनाही त्या तरुणापासून दूर राहण्यास सांगितले गेले. कुटुंबातील सदस्यांनीही मुलींवर नजर ठेवली, पण एके दिवशी संधी पाहून त्या तीन बहिणी त्या तरुणासह पळून गेल्या.

आठ दिवसांपासून त्यांचा काही सुगावा नाही : घरातून तीन मुली अचानक बेपत्ता झाल्यानंतर कुटुंबीयांनी त्यांचा जोरदार शोध घेतला, पण ते कुठेही सापडले नाहीत. कुटुंब आपल्या मुलींच्या शोधात व्यस्त आहे, मुली पळून 8 दिवस झाले आहेत, पण आजपर्यंत त्यांचा शोध लागला नाही. मिळालेकुटुंब त्यांच्या स्तरावर मुलींचा शोध घेत आहे.

बदनामीच्या भीतीने त्यांनी पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल केलेली नाही. या प्रकरणात पोलिसांचे म्हणणे आहे की जर त्यांना या प्रकरणी कोणतीही लेखी तक्रार मिळाली तर निश्चितपणे कारवाई केली जाईल. अजब प्रेम की गजब कहानी संपूर्ण परिसरात मथळे बनत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *