स्वतःच्या भाची बरोबर मामा ने बनवले शा-रीरि-क सं-बंध, ती नाही म्हणाली कि VIDEO दाखवून करायचा बळजबरी, मग तिने जे केलं ते पाहून रडायला लागला मामा…’

Entertenment

बिहारच्या सिवान जिल्ह्यातील एमएच नगर पोलीस स्टेशनच्या पाटीवाव गावातून एक लाजिरवाणी घटना समोर आली आहे. येथे एका विवाहित महिलेने तिच्या मामावर शा-री-रिक सं-बंध ठेवल्याचा अ-श्ली-ल व्हिडिओ बनवून सोशल मीडियावर व्हायरल केल्याचा आरोप केला आहे.

महिलेने आरोप केला आहे की तिचा पती बाहेर राहतो, ज्याचा फायदा तिच्या मामा ने घेतला. असे सांगितले जात आहे की, पीडित महिला आधीच विवाहित होती, परंतु तिचा पती बाहेर राहत होता. पती गेल्यानंतर महिला आणि तिचे मामा सत्येंद्र सिंह यांच्यात शा-री-रि-क संबंध निर्माण झाले.

दोघांचे जवळपास एक वर्ष शा-री-रिक सं-बंध राहिले. महिलेचा आरोप आहे की आरोपी मामा सत्येंद्र सिंह व्हिडिओ कॉलिंगद्वारे तिच्याशी घा-णेर-डे बोलत असत. दोघांमधील शा-री-रिक संबंधाचा व्हिडिओ तिच्या मामाने त्याच्या मोबाईलमध्ये कैद केला.

याच व्हिडीओच्या आधारे मामा महिलेला ब्लॅ-क-मे-ल करत होता, आणि तिला अनेक वेळा धमकावत ही होता. येथे, जेव्हा पीडितेच्या पतीला या सर्व गोष्टींची माहिती मिळाली, तेव्हा त्याने आपल्या पत्नीला घरात ठेवण्यास स्पष्ट नकार दिला. या महिलेला चार मुलेही असल्याचे सांगितले जाते.

पती कडून घरातून काढून देणे आणि मामाच्या कृत्याबाबत तिने अनेक वेळा पोलिसांकडे तक्रार केली, परंतु पोलिसांनी कोणताही गुन्हा नोंदवला नाही.पीडित महिला आता न्यायासाठी पोलीस ठाण्याच्या फेऱ्या मारत आहे.जर तिला न्याय मिळाला नाही तर ती आ-त्म-ह-त्या करेल असे या महिलेचे म्हणणे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *