जेव्हा एकता कपूर करन जोहर सोबत लग्न करायला झाली होती तैयार, तेव्हा तिने ठेवली होती हि भयानक अट, वाचून धक्का बसेल..’

Entertenment

लॉकडाऊन दरम्यान बॉलिवूड स्टार्सची जुनी छायाचित्रे आणि व्हिडिओ व्हायरल होत असताना सेलिब्रिटींच्या जुन्या मुलाखती देखील पुन्हा सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. लॉकडाऊन दरम्यान बॉलिवूड स्टार्सची जुनी छायाचित्रे आणि व्हिडिओ व्हायरल होत असताना सेलिब्रिटींच्या जुन्या मुलाखती पुन्हा सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत.

चित्रपट दिग्दर्शक आणि निर्माता करण जोहरची जुनी मुलाखत व्हायरल होत आहे, मीडिया रिपोर्टनुसार करण जोहरने या मुलाखतीत आपल्या लग्नाविषयी चर्चा केली होती. करण जोहरने दिलेल्या या मुलाखतीत तो म्हणाला होता की मी आणि एकता कपूर एक चांगला जोडीदार शोधत आहोत. तो म्हणाला होता की आम्हाला योग्य जोडीदार मिळाला नाही तर आम्ही एकमेकांशी लग्न करू.

एकता कपूर आणि करण जोहर दोघेही बॉलिवूडमधील लोकप्रिय नावे आहेत. करणने आत्तापर्यंत अनेक हिट चित्रपटांची निर्मिती केली आहे, तर एकताने छोट्या पडद्यावर अनेक हिट मालिका तयार केल्या आहेत. एकता कपूर आणि करण जोहरचीही चांगली मैत्री आहे.

पण काही दिवसांपूर्वी अशी अफवा पसरली होती की दोघे गाठ बांधतील. एकता कपूर आणि करण जोहर ही चित्रपटसृष्टीतील मोठी नावे आहेत. कॅमेर्‍याच्या मागे असूनही या दोघांनी आपली एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. एकता आणि करण खूप चांगले मित्र आहेत. दोघेही लग्न न करता सरोगसीद्वारे पालक झाले आहेत.

या दोघांमध्ये खुप काही साम्य आहे ज्याबद्दल आपल्याला कदाचित माहिती नसेल. याच कारणास्तव, एकता कपूर आणि करण जोहरच्या लग्नाची बातमीही बरीच चर्चेत होती. एका मुलाखतीत करण जोहरने आपल्या लग्नाविषयी मोठा खुलासा केला. करण जोहर म्हणाला, “एकता आणि मी योग्य जोडीदार शोधत आहोत.

जर आम्हाला योग्य जोडीदार सापडला नाही तर आम्ही एकमेकांशी लग्न करू. माझं एकता सोबत लग्न झाल्यावर कोणी आनंदी झाले नाही तरी माझी आई खूप आनंदी होईल. करणने एक मजेदार भविष्यवाणी केली होती की जर मी एकताशी लग्न केले तर माझ्या आईला आधीच कळेल की एकताच्या मालिकेत पुढे काय होईल.

त्याचे उत्तर ऐकून सर्वजण हसू लागले. तुम्हाला माहित आहे का की 7 जूनला एकता कपूर 45 वर्षांची झाली? एकता कपूर सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह आहे आणि ती येथे उघडपणे बोलते ज्यामुळे बर्‍याचदा वाद होतात. पण ऐकताला काहीही फरक पडत नाही. करण जोहरही आजकाल सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव आहे.

दोघेही सोशल मीडियावर एकमेकांच्या फोटोंवर कमेंट करताना दिसतात. त्याने नुकताच सोशल मीडियावर एक सेल्फी शेअर केला आहे ज्यात त्याचे केस पांढरे दिसत आहेत. या पोस्टवर भाष्य करताना एकताने तिचा सुपरहिट शो कसौटी जिंदगीबद्दल आभार मानले. तिने त्याला बजाजच्या भूमिकेसाठी ऑफर दीली आहे. माझी एक टीव्ही सिरीयल आहे.

श्री ऋषभ बजाज यांच्या पात्रात पांढरे केस आहेत. आम्ही मालिकेत चेहरे बदलत राहतो. “तुला हवं असेल तर टीव्ही सीरियल वर ये” असे तिनेक़ एका टिप्पणीत सांगितले. हे दोघेही बॉलिवूडचे खूप हुशार निर्माते आहेत. दोघेही स्टार किड्स आहेत आणि करण जोहर आणि एकता कपूर सरोगेसीच्या माध्यमातून पालक बनले आहेत.

लॉकडाउनच्या दिवसात करण जोहर आणि एकता कपूर दोघेही सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव असतात. करण जोहरने आपल्या रुही आणि यश या दोन्ही मुलांबरोबर इन्स्टाग्रामवर एक गमतीशीर व्हिडिओ शेअर केला आहे जो जोरदार व्हायरल होत आहे. एकता कपूरसुद्धा आपल्या मुलासमवेत वेळ घालवत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *